Dunavox Balance-24 flaska innfelldur kæli. Hagkvæmur, fullinnbyggður vínglerskápurinn okkar er fullkomin lausn fyrir vínunnendur sem leita að gæðum á góðu verði. Með nútímalegu push-2-open hurðakerfi, auðveldri uppsetningu og áreiðanlegri virkni býður hann upp á allt sem þú þarft til að geyma vínsafnið þitt með stíl.
Við áskildum okkur rétt til að breyta vörulýsingum án fyrirvara. Taktu eftir því að minni afbrigði geta komið fram milli raunverulegra vara og mynda eða lýsinga á vefsíðu okkar.
| Litur | Svart |
|---|---|
| Uppsetningartegund | Aðeins fyrir innbyggingu |
| Flöskuhæfni | 24 |
| Heildarrúmmál (lítrar) | 51 |
| Gerð opnunar | Ýttu til að opna |
| Gerð lamir | Venjulegt (snúningsás) |
| Gerð skjás | LED snertiskjár |
| Kælisvæði | Stakur |
| Kælisvið | 5-20°C |
| Leiðbeiningar um notkun | - |
| Hiti | Nei |
| Kröfur um uppsetningu | Loftrist þarf að vera í sökkli bæði að framan og aftan |
| Orkuflokkur | G |
| Orkunotkun | 118 kWh/a |
| Mæld afl | 220-240V, 50Hz, 0,5A |
| Heildarmál (hxbxd) í mm | 690x660x670 |
| Vörumál (HxBxD) í mm | 453x590x555 |
| Nettóþyngd | 29 |
| Hilla | Útdraganlegar viðarhillur |
| Hljóðstig | 39dB |
| Lítil titringur | Já |
| Kæligerð | Viftukæling með þjöppu |
| Glerhurð | UV-vörn, 3 lög af gleri, snúanlegt |
| Innra ljós | Marglituð LED-lýsing (hvít, gul, blá) |
| WiFi + snjallforrit | Nei |
| Ábyrgð | 3 ár í varahluti og vinnu + 2 ár fyrir þjöppu |