Dunavox Balance-65 flöskur samþætt gerð. Hagkvæmur, al-samþættur vínkælir sem er fullkomin lausn fyrir vínunnendur sem leita að gæðum og sanngjörnu verði. Með nútímalegu push-2-open hurðarkerfi, auðveldri uppsetningu og áreiðanlegri frammistöðu, færðu allt sem þú þarft til að geyma vínasafnið þitt með stíl.
Við áskildum okkur rétt til að breyta vörulýsingum án fyrirvara. Taktu eftir því að minni afbrigði geta komið fram milli raunverulegra vara og mynda eða lýsinga á vefsíðu okkar.
| Litur | Svart |
|---|---|
| Uppsetningartegund | Aðeins fyrir innbyggingu |
| Flöskuhæfni | 65 |
| Heildarrúmmál (lítrar) | 149 |
| Gerð opnunar | Ýttu til að opna |
| Gerð lamir | Venjulegt (snúningsás) |
| Gerð skjás | LED snertiskjár |
| Kælisvæði | Tvöfaldur |
| Kælisvið | 5-20°C // 5-20°C |
| Leiðbeiningar um notkun | Hentar til geymslu á kampavínsflöskum |
| Hiti | Já |
| Kröfur um uppsetningu | Nauðsynlegt er að hafa loftrist bæði að framan og aftan |
| Orkuflokkur | G |
| Orkunotkun | 149 kWh/a |
| Mæld afl | 220-240V, 50Hz, 0,75A |
| Heildarmál (hxbxd) í mm | 1275x650x660 |
| Vörumál (HxBxD) í mm | 1233x590x565 |
| Nettóþyngd | 67 |
| Hilla | Útdraganlegar viðarhillur |
| Hljóðstig | 36dB |
| Lítil titringur | Já |
| Kæligerð | Viftukæling með þjöppu |
| Glerhurð | UV-vörn, 3 lög af gleri, snúanlegt |
| Innra ljós | Marglituð LED-lýsing (hvít, gul, blá) |
| WiFi + snjallforrit | Nei |
| Ábyrgð | 3 ár í varahluti og vinnu + 2 ár fyrir þjöppu |