Tvíhita, undirborðs vínkælir fyrir 39 flöskur. Þetta er endurhönnuð útgáfa af einni vinsælustu undirborðsgerðinni, með glæsilegu ytra útliti. DUNAVOX Flow-39 hentar fullkomlega í nútímalega eldhúsaðstöðu. Flöskurnar hvíla á sterkum viðarhillum og eru umvafðar hvítum, gulum og bláum LED-ljósum að innanverðu. Athugaðu að efri hitasvæðið þarf að vera kaldara en neðra svæðið. Varan er ætluð sem innbyggður undirborðskælir.
Við áskildum okkur rétt til að breyta vörulýsingum án fyrirvara. Taktu eftir því að minni afbrigði geta komið fram milli raunverulegra vara og mynda eða lýsinga á vefsíðu okkar.
| Litur | Yfirlagspanill |
|---|---|
| Uppsetningartegund | Undirborðs |
| Flöskuhæfni | 35 |
| Heildarrúmmál (lítrar) | 113 |
| Gerð opnunar | Ýttu til að opna |
| Gerð lamir | Reversible soft closing Hettich hinge |
| Gerð skjás | LED snertiskjár |
| Kælisvæði | Tvöfaldur |
| Kælisvið | 5-10°C // 10-18°C |
| Leiðbeiningar um notkun | Hægt að stilla á bilinu 10-70 mm* hæðin getur verið mismunandi eftir gerðum |
| Hiti | Já |
| Kröfur um uppsetningu | Framloftun við sökkul |
| Orkuflokkur | F |
| Orkunotkun | 105 kWh/a |
| Mæld afl | 220-240V, 50Hz, 0,6A |
| Heildarmál (hxbxd) í mm | 870x655x655 |
| Vörumál (HxBxD) í mm | 820x595x550 |
| Nettóþyngd | 50 |
| Fætur | Hægt að stilla á bilinu 10-70 mm* hæðin getur verið mismunandi eftir gerðum |
| Hilla | Útdraganlegar viðarhillur |
| Hljóðstig | 40dB |
| Lítil titringur | Já |
| Kæligerð | Viftukæling með inverter þjöppu |
| Glerhurð | UV-vörn, 2ja laga gler, snúanlegt |
| Innra ljós | Marglituð LED-lýsing (hvít, gul, blá) |
| WiFi + snjallforrit | Nei |
| Ábyrgð | 3 ár á varahluti og vinnu + 2 ár á þjöppu |