Einsvæðiskælir fyrir 16 flöskur. Minnsta frístandandi gerðin með innfelldu hurðarhúni. Flöskurnar hvíla á vönduðum viðarhillum. Þessi kælir hentar einnig til að geyma opnar flöskur. Tækið er ekki ætlað til innbyggingar eða notkunar undir borðplötu.
Við áskildum okkur rétt til að breyta vörulýsingum án fyrirvara. Taktu eftir því að minni afbrigði geta komið fram milli raunverulegra vara og mynda eða lýsinga á vefsíðu okkar.
| Litur | Svart |
|---|---|
| Uppsetningartegund | Aðeins frístætt |
| Flöskuhæfni | 15 |
| Heildarrúmmál (lítrar) | 46 |
| Gerð opnunar | Falið handfang |
| Gerð skjás | LED snertiskjár |
| Kælisvæði | Stakur |
| Kælisvið | 5-20°C |
| Leiðbeiningar um notkun | Hentar til að geyma opnar flöskur |
| Hiti | Nei |
| Kröfur um uppsetningu | Hafðu að minnsta kosti 5–10 cm á alla kanta og ofan við eininguna |
| Orkuflokkur | G |
| Orkunotkun | 97 kWh/a |
| Mæld afl | 220-240V, 50Hz, 0,55A |
| Heildarmál (hxbxd) í mm | 575x550x500 |
| Vörumál (HxBxD) í mm | 530x430x480 (incl. hinge) |
| Nettóþyngd | 18 |
| Fætur | - |
| Hilla | Tréhillur |
| Hljóðstig | 42dB |
| Lítil titringur | Já |
| Kæligerð | Bein kæling með þjöppu |
| Glerhurð | UV-vörn, tvöfalt gler |
| Innra ljós | Hvít LED-lýsing |
| WiFi + snjallforrit | Nei |
| Ábyrgð | 3 ár í varahluti og vinnu + 2 ár fyrir þjöppu |