Einsvæðis vínkælir fyrir allt að 20 flöskur. Kælirinn er með innfelldum hurðarhún og flöskurnar hvíla á traustum viðarhillum. Þessi kæli skápur gerir kleift að geyma opnar flöskur. Þessi eining hentar ekki til innbyggingar eða undir borðplötu.
Við áskildum okkur rétt til að breyta vörulýsingum án fyrirvara. Taktu eftir því að minni afbrigði geta komið fram milli raunverulegra vara og mynda eða lýsinga á vefsíðu okkar.
| Litur | Svart |
|---|---|
| Uppsetningartegund | Aðeins frístætt |
| Flöskuhæfni | 20 |
| Heildarrúmmál (lítrar) | 62 |
| Gerð opnunar | Falið handfang |
| Gerð lamir | Non-reversible (Pivot) |
| Gerð skjás | LED snertiskjár |
| Kælisvæði | Stakur |
| Kælisvið | 5-20°C |
| Leiðbeiningar um notkun | Hentar til að geyma opnar flöskur |
| Hiti | Nei |
| Kröfur um uppsetningu | Hafðu að minnsta kosti 5–10 cm á alla kanta og ofan við eininguna |
| Orkuflokkur | G |
| Orkunotkun | 99 kWh/a |
| Mæld afl | 220-240V, 50Hz, 0,55A |
| Heildarmál (hxbxd) í mm | 710x555x505 |
| Vörumál (HxBxD) í mm | 660x430x480 (incl. hinge) |
| Nettóþyngd | 22 |
| Fætur | - |
| Hilla | Tréhillur |
| Hljóðstig | 38dB |
| Lítil titringur | Já |
| Kæligerð | Bein kæling með þjöppu |
| Glerhurð | UV vörn, 2 lög af gleri |
| Innra ljós | Hvít LED-lýsing |
| WiFi + snjallforrit | Nei |
| Ábyrgð | 3 ár í varahluti og vinnu + 2 ár fyrir þjöppu |