Tveggja hitastigssvæða vínkælir fyrir 29 flöskur. Kælirinn er með innfelldu hurðarhún og flöskurnar hvíla á stöðugum viðarhillum. Þessi kælir styður geymslu á opnum flöskum. Efri svæðið þarf að vera kaldara en neðra svæðið og hitamunurinn á milli svæðanna má ekki fara yfir 6°C. Þessi eining hentar ekki til innbyggingar eða til að setja undir borðplötu.
Við áskildum okkur rétt til að breyta vörulýsingum án fyrirvara. Taktu eftir því að minni afbrigði geta komið fram milli raunverulegra vara og mynda eða lýsinga á vefsíðu okkar.
| Litur | Svart |
|---|---|
| Uppsetningartegund | Aðeins frístætt |
| Flöskuhæfni | 29 |
| Heildarrúmmál (lítrar) | 80 |
| Gerð opnunar | Falið handfang |
| Gerð lamir | Non-reversible (Pivot) |
| Gerð skjás | LED snertiskjár |
| Kælisvæði | Tvöfaldur |
| Kælisvið | 5-20°C // 5-20°C |
| Leiðbeiningar um notkun | Hitamismunur má ekki fara yfir 6°C |
| Hiti | Nei |
| Kröfur um uppsetningu | Hafðu að minnsta kosti 5–10 cm á alla kanta og ofan við eininguna |
| Orkuflokkur | G |
| Orkunotkun | 105 kWh/a |
| Mæld afl | 220-240V, 50Hz, 0,55A |
| Heildarmál (hxbxd) í mm | 905x555x545 |
| Vörumál (HxBxD) í mm | 860x480x490 (incl. hinge) |
| Nettóþyngd | 28 |
| Fætur | - |
| Hilla | Tréhillur |
| Hljóðstig | 38dB |
| Lítil titringur | Já |
| Kæligerð | Viftukæling með þjöppu |
| Glerhurð | UV vörn, 2 lög af gleri |
| Innra ljós | Hvít LED-lýsing |
| WiFi + snjallforrit | Nei |
| Ábyrgð | 3 ár í varahluti og vinnu + 2 ár fyrir þjöppu |