Einsvæðis vínkælir fyrir allt að 48 flöskur. Kælirinn er með innfelldri hurðarhún og flöskurnar hvíla á stöðugum viðarhillum. Þessi kælir styður geymslu á opnuðum flöskum. Ekki er hægt að innbyggja þennan kælir eða setja hann undir borðplötu. Þetta módel er með vélrænum hitastilli sem gerir hann mjög áreiðanlegan.
Við áskildum okkur rétt til að breyta vörulýsingum án fyrirvara. Taktu eftir því að minni afbrigði geta komið fram milli raunverulegra vara og mynda eða lýsinga á vefsíðu okkar.
| Litur | Svart |
|---|---|
| Uppsetningartegund | Aðeins frístætt |
| Flöskuhæfni | 48 |
| Heildarrúmmál (lítrar) | 128 |
| Gerð opnunar | Falið handfang |
| Gerð lamir | Reversible (Pivot) |
| Gerð skjás | Það er enginn LED skjár |
| Kælisvæði | Stakur |
| Kælisvið | 4-18°C |
| Leiðbeiningar um notkun | Hægt er að stilla hitastig með handstýrðum hitastilli |
| Hiti | Nei |
| Kröfur um uppsetningu | Hafðu að minnsta kosti 5–10 cm á alla kanta og ofan við eininguna |
| Orkuflokkur | G |
| Orkunotkun | 144 kWh/a |
| Mæld afl | 220-240V, 50Hz, 0,55A |
| Heildarmál (hxbxd) í mm | 855x590x580 |
| Vörumál (HxBxD) í mm | 845x540x570 (incl. hinge) |
| Nettóþyngd | 36 |
| Fætur | - |
| Hilla | Tréhillur |
| Hljóðstig | 41dB |
| Lítil titringur | Já |
| Kæligerð | Bein kæling með þjöppu |
| Glerhurð | UV vörn, 2 lög af gleri |
| Innra ljós | Hvít LED-lýsing |
| WiFi + snjallforrit | Nei |
| Ábyrgð | 3 ár í varahluti og vinnu + 2 ár fyrir þjöppu |