Tveggja svæða kæliskápur fyrir 54 flöskur. Kælirinn er með innfelldum hurðarhúrð og flöskurnar hvíla á traustum viðarhillum. Þessi kælir styður geymslu á opnum flöskum. Efri svæðið þarf að vera kaldara en neðra svæðið og hitamunurinn á milli svæða má ekki vera meiri en 6°C. Þessi eining hentar ekki til innbyggingar eða undir borðplötu.
Við áskildum okkur rétt til að breyta vörulýsingum án fyrirvara. Taktu eftir því að minni afbrigði geta komið fram milli raunverulegra vara og mynda eða lýsinga á vefsíðu okkar.
| Litur | Svart |
|---|---|
| Uppsetningartegund | Frístandandi eða innbyggð |
| Flöskuhæfni | 50 |
| Heildarrúmmál (lítrar) | 142 |
| Gerð opnunar | Falið handfang |
| Gerð lamir | Non-reversible (Pivot) |
| Gerð skjás | LED snertiskjár |
| Kælisvæði | Tvöfaldur |
| Kælisvið | 5-22°C // 5-22°C |
| Leiðbeiningar um notkun | Loftið þarf að streyma fyrir ofan og í kring. Innbyggð uppsetning er möguleg |
| Hiti | Nei |
| Kröfur um uppsetningu | Innbyggt með þjónusturás |
| Orkuflokkur | G |
| Orkunotkun | 146 kWh/a |
| Mæld afl | 220-240V, 50Hz, 0,5A |
| Heildarmál (hxbxd) í mm | 1345x555x545 |
| Vörumál (HxBxD) í mm | 1295x480x500 (incl. hinge) |
| Nettóþyngd | 48 |
| Fætur | - |
| Hilla | Tréhillur |
| Hljóðstig | 41dB |
| Lítil titringur | Já |
| Kæligerð | Viftukæling með þjöppu |
| Glerhurð | UV vörn, 2 lög af gleri |
| Innra ljós | Hvít LED-lýsing |
| WiFi + snjallforrit | Nei |
| Ábyrgð | 3 ár í varahluti og vinnu + 2 ár fyrir þjöppu |
| Orkumiðun | Skoðaðu |