Glæsileg víngerð með mikilli geymslugetu fyrir nútímalegar samþættar innréttingar
DUNAVOX DXJ-65.148DB er innbyggður tvískiptur vínkælir fyrir 65 flöskur, 1233 × 590 × 555 mm, hannaður fyrir nútímaleg eldhús, vandaða heimabar og fágaðar heimilislegar innréttingar þar sem stærri vínkosta þarf bæði áreiðanlega varðveislu og stílhreina samþættri hönnun að halda. Sem hluti af DUNAVOX Joy Series sameinar þessi fyrirmynd glæsilegan aðgang með handfangi, notadrjúga tvískipta hitastýringar og hreina arkitektóníska samþættingu í hærri og vandaðri skápalausn.
Joy 65 er hannaður fyrir innbyggingu og nýtir loftun í plint framan og aftan til að viðhalda stöðugu loftstreymi og tryggja samræmda kæligetu innan eldhússkápa. Stærra samþætt kerfi gerir hann sérstaklega hentugan fyrir nútímalegar eldhúsuppsetningar, stílhreina húsgagnasamþættingu og vandaðar víngerðarløsningar þar sem tækið á að falla náttúrulega að umhverfinu.
Ytra svart handfangið veitir þægilega daglega notkun og bætir við tímalausri fagurfræði sem hagar sér jafnt í einföldum og klassískum eldhúsum.
LED snertiskjárinn býður upp á auðvelda hitastillingu og ljósaeftirlit með einfaldri stjórn fyrir þægilega daglega víngeymslu.
Að innan býður Joy 65 upp á útdraganlega tréhillur sem eru hentugar fyrir prosecco og kampavínsflöskur og auðvelda skipulagða röðun og aðgengi að stærri vínkosti. Fjölbreytt LED lýsing í hvítu, gulu og bláu eykur sýnileika og undirstrikar vandaða framkomu að innan.
Aukahlutir eru m.a. UV-vörn, snúanleg þreföld Low-E glerhurð, viftukældur þjöppu-kælikerfi, lágmarks titringur, sjálfvirk rakastýring, hurðarviðvörun og hljóðlát 36 dB virkni sem hentar einstaklega vel í opnum eldhúsrýmum.
Tvískipt kælikerfið gerir mögulegt að geyma mismunandi víntegundir við aðskilda hitastillingar í sama tæki og tryggir þannig varðveislu á bragð- og ilmkenndum sem og stöðugleika flöskunnar undir áreiðanlegri langtímakælingu.
Núverandi framleiðsluútgáfa er glært svart gler með svörtu handfangi (DB), þróuð fyrir glæsileg samþætt eldhús og vandaða innbyggða húsgagnalausnir.
Fullkominn fyrir:
Nútímaleg eldhús
Vandaða heimabar
Stærri vínkosti
Samþætta víngeymslu
Tvískipta vínkælingu
Geymslu á kampavíni og prosecco
Stílhreina húsgagnasamþættingu
Nútímalegt innra rými
Daglega njótingu á úrvals víni
Við áskildum okkur rétt til að breyta vörulýsingum án fyrirvara. Taktu eftir því að minni afbrigði geta komið fram milli raunverulegra vara og mynda eða lýsinga á vefsíðu okkar.
| Litur | Svart |
|---|---|
| Uppsetningartegund | Aðeins fyrir innbyggingu |
| Flöskuhæfni | 65 |
| Heildarrúmmál (lítrar) | 149 |
| Gerð opnunar | Handfang |
| Gerð lamir | Venjulegt (snúningsás) |
| Gerð skjás | LED snertiskjár |
| Kælisvið | 5-20°C // 5-20°C |
| Leiðbeiningar um notkun | Hentar til geymslu á kampavínsflöskum |
| Hiti | Já |
| Kröfur um uppsetningu | Nauðsynlegt er að hafa loftrist bæði að framan og aftan |
| Orkuflokkur | G |
| Orkunotkun | 149 kWh/a |
| Mæld afl | 220-240V, 50Hz, 0,75A |
| Heildarmál (hxbxd) í mm | 1275x650x660 |
| Vörumál (HxBxD) í mm | 1233x590x565 |
| Nettóþyngd | 67 |
| Fætur | - |
| Hilla | Útdraganlegar viðarhillur |
| Hljóðstig | 36dB |
| Lítil titringur | Já |
| Kæligerð | Viftukæling með þjöppu |
| Glerhurð | UV-vörn, 3 lög af gleri, snúanlegt |
| Innra ljós | Marglituð LED-lýsing (hvít, gul, blá) |
| WiFi + snjallforrit | Nei |
| Ábyrgð | 3 ár í varahluti og vinnu + 2 ár fyrir þjöppu |