Lúxus vínkælir í fullri hæð með sveigjanlegri þriggja svæða geymslu
DUNAVOX DX-95.270TB, DX-95.270TSS og DX-95.270TC eru innbyggðir þriggja svæða vínkælar fyrir 95 flöskur, 1786 × 595 × 559 mm, hannaðir fyrir lúxuseldhús, innbyggðar vínveggi og úrvals heimilisrými þar sem glæsileg víngeymsla í fullri hæð á að falla óaðfinnanlega inn í arkitektúr umhverfisins. Sem hluti af DUNAVOX Joy Series sameina þessir kælar fágaða opnun með handfangi, fjölhæfa svæðakælingu og vandaða innbyggða fagurfræði fyrir krefjandi nútímavínsöfn.
Joy 89 kerfið er hannað eingöngu fyrir innbyggingu og notar framhliðarloftun sem heldur stöðugri loftstreymi og áreiðanlegum kæligæðum innan sérsmíðaðra skápa. Hið háa samhæfða form gerir það sérstaklega hentugt fyrir húsgögn frá gólfi til lofts, lúxuseldhús, úrvals heimilisbarir og nútímaleg stofur.
Fallegt handfangshönnunin býður upp á þægilega daglega notkun og fellur vel hvort sem er við naumhyggju nútímaeldhús eða hefðbundnari innviði.
Innbyggð LED snertiskjár veitir notandanum einfalt eftirlit með öllum þremur kælisvæðum og lýsingarstillingum með hagnýtum lausnum fyrir skipulega heimilisvíngeymslu.
Inni í skápnum eru útdraganlegar tréhillur og sérstök sýningarhilla sem bætir framburð flösku og sýnileika vínvið safnsins, jafnvel í stærri vínvinsafni. Hilluskipulagið styður einnig geymslu á kampavíns-, prosecco- og stærri freyðivínsflöskum á sérvöldum hillum.
Multi LED lýsing í hvítum, amber og bláum litum gefur glæsilega upplýst innra rými og bætir sýnileika flöskna í skápnum.
Aðrir eiginleikar eru UV-vörn á viðsnúanlegri þrefaldri Low-E glerhurð, viftukældur þjöppukæling, lágmarks titringur, sjálfvirkt rakastýrikerfi, opnunarviðvörun og hljóðlátur rekstur (38 dB) sem hentar innbyggðum lúxusheimilisumhverfum.
Sjálfstætt stjórnað þriggja svæða kælikerfi gerir kleift að geyma mismunandi tegundir vína á mismunandi hitastigi, hvort heldur sem er til framreiðslu eða lengri tíma geymslu, og hjálpar til við að viðhalda ilm, bragði og stöðugleika flöskunnar undir áreiðanlegum kæliaðstæðum til lengri tíma.
Tiltækar útgáfur eru:
(TB) Svart gler með handfangi úr ryðfríu stáli
(TSS) Allur úr ryðfríu stáli
(TC) RAL-sérsníðanleg útgáfa fyrir sérsmíði í eldhúsum
Tilvalið fyrir:
Lúxuseldhús
Innbyggða vínveggi
Stór vínvinsöfn
Þriggja svæða vínkælingu
Sýningarhillu fyrir vínframboð
Kampavíns- og proseccogeymslu
Húsgagnainfellingu í fullri hæð
Úrvals heimilisbarir
Nútímaleg íbúðarhúsnæði
Við áskildum okkur rétt til að breyta vörulýsingum án fyrirvara. Taktu eftir því að minni afbrigði geta komið fram milli raunverulegra vara og mynda eða lýsinga á vefsíðu okkar.
| Litur | Svart, Ryðfrítt stál, RAL |
|---|---|
| Uppsetningartegund | Aðeins fyrir innbyggingu |
| Flöskuhæfni | 95 |
| Heildarrúmmál (lítrar) | 246 |
| Gerð opnunar | Handfang |
| Gerð lamir | Venjulegt (snúningsás) |
| Gerð skjás | LED snertiskjár |
| Kælisvæði | Þrefaldur |
| Kælisvið | 5-18°C // 5-10°C // 10-18°C |
| Leiðbeiningar um notkun | Hentar til geymslu á kampavínsflöskum |
| Hiti | Já |
| Kröfur um uppsetningu | Nauðsynlegt er að hafa loftrist bæði að framan og aftan |
| Orkuflokkur | G |
| Orkunotkun | 162 kWh/a |
| Mæld afl | 220-240V, 50Hz, 0,75A |
| Heildarmál (hxbxd) í mm | 1865x655x660 |
| Vörumál (HxBxD) í mm | 1786x595x559 |
| Nettóþyngd | 106 |
| Fætur | - |
| Hilla | Útdraganlegar viðarhillur og sýningarhilla |
| Hljóðstig | 38dB |
| Lítil titringur | Já |
| Kæligerð | Viftukæling með þjöppu |
| Glerhurð | UV-vörn, 2 lög af gleri + Low-E, snúanlegt |
| Innra ljós | Hvít LED-lýsing |
| WiFi + snjallforrit | Nei |
| Ábyrgð | 3 ár í varahluti og vinnu + 2 ár fyrir þjöppu |