Lúxus víngeymsla í fullri hæð með hnökralausri samþættri hönnun
DUNAVOX Noble 109 Series samanstendur af DVN-109.291DB.TO og DVN-109.291DOP.TO — safn 109 flaskna, 1784 mm hárrar fullsamþættrar tvískiptar vínkæla hannaðrar fyrir lúxuseldhús, nútímalegar innanhússhönnun og háþróaða safngeymslu fyrir vínsafnara. Sem hluti af DUNAVOX Noble Series sameina þessi vandaða innbyggða vínkæliskápur fágaða hönnun í fullri hæð, snjalla tækni og faglega víngeymslu í glæsilegu lúxusformi.
Fullhæðar samþætta lausnin gerir víngeymslu að miðlægum hönnunarþætti í nútímalegum eldhúsum, hágæða heimabarum, lúxusíbúðum og sérsmíðuðum innréttingum, en býður einnig upp á aukið geymslupláss fyrir vandaða vínsöfn og fágaða stemningu fyrir gestakvöld.
Sjálfvirkt alveg samþætt loftræsikerfi útilokar þörfina fyrir sér loftun að neðan, þannig að setja má tækið auðveldlega upp án truflunar í innréttingalínunum og viðhalda hnökralausri höldulausri eldhúshönnun í nútímalegum heimilum og eldhúshugmyndum arkitekta.
Noble 109 Series býður upp á glæsilega „push-to-open“ opnunartækni ásamt fullum TFT litaskjá, sem veitir auðvelda stjórn á kælizónum, lýsingarstillingum og allt aðlögunarvald með fáguðu, einfaldu viðmóti og notendavænni hönnun fyrir daglega notkun.
Innbyggð WiFi snjallforritatenging gerir þér kleift að fylgjast með og stilla hitastig beint úr snjallsímanum þínum, sem tryggir stöðugar faglegar víngeymsluaðstæður og snjalla vínsöfnunarstýringu í samtengdu lúxusumhverfi.
Teleskópútdraganlegar viðarhillur, Multi LED lýsing í hvítum, gullnu og bláum tónum, öfugt UV varið Low-E glerhurðar, mjúk Hettich-lokunarganga, viftukælitækni, hljóðlát lágmarks titrandi virkni og nákvæm tvískipt hitastýring býður upp á kjöraðstæður fyrir rauðvín, hvítvín, kampavín, prosecco og freyðivín.
Tvískiptur vínkælir er hannaður til að geyma mismunandi víngerðir við aðskilda áfengis- eða öldrunarhita, sem verndar ilm, bragð og raka og tryggir gæði vínflöskunnar til lengri tíma við faglegar kæliaðstæður.
Raðskipan á teleskóphillum veitir jafnframt sveigjanleika í geymslu og rými fyrir stærri flöskur, þ.m.t. kampavínsflöskur, þannig að Noble 109 Series hentar bæði skipulagðri safngeymslu og vandaðri framsetningu í daglegri notkun.
DVN-109.291DB.TO einkennist af glæsilegri svörtu glerhönnun sem fellur hnökralaust inn í nútímalegt eldhússnjallýti, á meðan DVN-109.291DOP.TO er með Overlay Panel tæknilega hurðaútfærslu sem samræmist umhverfisinnréttingum og skapar ósýnilega hönnunarheild og samfelldar húsgagnalínur.
Tilvalið fyrir:
Lúxuseldhús
Samþættingu í fullri hæð
Hönnunarheimabara
Innanhúshönnun arkitekta
Vínsafngeymslu
Gæðarými fyrir gestamóttöku
Hnökralausa samþættingu í innréttingar
Nútímalegar íbúðir
Samþætta lúxus vínframsetningu
Við áskildum okkur rétt til að breyta vörulýsingum án fyrirvara. Taktu eftir því að minni afbrigði geta komið fram milli raunverulegra vara og mynda eða lýsinga á vefsíðu okkar.
| Litur | Svart, Yfirlagspanill |
|---|---|
| Uppsetningartegund | Fullkomlega samþætt |
| Flöskuhæfni | 109 |
| Heildarrúmmál (lítrar) | 291 |
| Gerð opnunar | Ýttu til að opna |
| Gerð lamir | Mjúk lokun Hettich lömur |
| Gerð skjás | TFT snertiskjár |
| Kælisvæði | Tvöfaldur |
| Kælisvið | 5-10°C // 10-18°C |
| Leiðbeiningar um notkun | Hentar til geymslu á kampavínsflöskum |
| Hiti | Já |
| Kröfur um uppsetningu | Innbyggt loftræstikerfi |
| Orkuflokkur | G |
| Orkunotkun | 168 kWh/a |
| Mæld afl | 220-240V, 50Hz, 0,75A |
| Heildarmál (hxbxd) í mm | 1835x650x660 |
| Vörumál (HxBxD) í mm | 1784x590x565 |
| Nettóþyngd | 98 |
| Fætur | - |
| Hilla | Útdraganlegar viðarhillur |
| Hljóðstig | 40dB |
| Lítil titringur | Já |
| Kæligerð | Viftukæling með inverter þjöppu |
| Glerhurð | UV-vörn, 2 lög af gleri + Low-E, snúanlegt |
| Innra ljós | Marglituð LED-lýsing (hvít, gul, blá) |
| WiFi + snjallforrit | Já |
| Ábyrgð | 3 ár í varahluti og vinnu + 2 ár fyrir þjöppu |