Dunavox Horizon - Innbyggt líkan fyrir 32 flöskur. Lyftu vínupplifuninni með einstökum, fullinnbyggðum vínkæli með LED skjá. Þessi vínkælir sameinar nýjustu tækni og fágaða, nútímalega hönnun og er hámark lúxus og þæginda fyrir alla vínunnendur.
Við áskildum okkur rétt til að breyta vörulýsingum án fyrirvara. Taktu eftir því að minni afbrigði geta komið fram milli raunverulegra vara og mynda eða lýsinga á vefsíðu okkar.
| Litur | Svart |
|---|---|
| Uppsetningartegund | Algerlega innbyggður eða undirborðs |
| Flöskuhæfni | 32 |
| Heildarrúmmál (lítrar) | 80 |
| Gerð opnunar | Handfang |
| Gerð lamir | Venjulegt (snúningsás) |
| Gerð skjás | TFT snertiskjár |
| Kælisvæði | Tvöfaldur |
| Kælisvið | 5-10°C // 10-18°C |
| Leiðbeiningar um notkun | Hentar til geymslu á kampavínsflöskum |
| Hiti | Já |
| Kröfur um uppsetningu | Innbyggt loftræstikerfi |
| Orkuflokkur | F |
| Orkunotkun | 103 kWh/a |
| Mæld afl | 220-240V, 50Hz, 0,6A |
| Heildarmál (hxbxd) í mm | 765x650x660 |
| Vörumál (HxBxD) í mm | 715x590x550 |
| Nettóþyngd | 48 |
| Hilla | Útdraganlegar viðarhillur |
| Hljóðstig | 36dB |
| Lítil titringur | Já |
| Kæligerð | Viftuaðstoðað kælikerfi, inverter þjöppu |
| Glerhurð | UV-vörn, 2 lög af gleri + Low-E, snúanlegt |
| Innra ljós | Marglituð LED-lýsing (hvít, gul, blá) |
| WiFi + snjallforrit | Já |
| Ábyrgð | 3 ár í varahluti og vinnu + 2 ár fyrir þjöppu |