Fyrsta flokks kæling fyrir kampavín og prosecco með rennilegu hillukerfi úr málmi fyrir flotta framsetningu flaskna
DUNAVOX DX-58.258DB, DX-58.258DSS og DX-58.258DC eru tvísónar vínkælar fyrir 58 flöskur, stærð 1215 × 595 × 680 mm, sem eru hannaðir sérstaklega fyrir geymslu á kampavíni, prosecco og freyðivínum í vandaðar eldhúsinnréttingar, úrvals samverusvæði og fágað heimilisumhverfi. Sem hluti af DUNAVOX Sera línunni sameina þessar gerðir fallega innbyggða hönnun, sérútbúna geymslu fyrir freyðivín og flotta framsetningu innan rammans um stærri og hönnuð kælikerfi.
Sera 58 hentar bæði sem frístandandi og innbyggður vínkælir, sem býður upp á fjölbreytta uppsetningarmöguleika fyrir nútíma eldhús, samþættar húsgagnalausnir, lúxusíbúðir, innréttingar innblásnar af veitingarekstri og fyrsta flokks heimilisbarir. Loftun í framgrind tryggir stöðuga loftstreymi og áreiðanlega kælingu í báðum uppsetningarlausnum.
Innsökk, falin hurðarhúnninn stuðlar að hreinum og nútímalegum yfirbragði ásamt því að bjóða upp á þægindi í daglegri notkun og hnökralausa samþættingu við samtímalegt innanhúsumhverfi.
Innbyggður LED snertiskjár veitir notanda auðveldan aðgang að stjórnun fyrir báðar kælisvæðin og lýsingarstillingar fyrir vandaða og þægilega daglega notkun.
Einkenni Sera línunnar er fyrsta flokks rennilegt hillukerfi úr málmi sem er sérhannað til að sýna fallega fram á flöskur, gera þær vel aðgengilegar og rúma stærri kampavíns- og prosecco flaskur. Rrennslishillurnar auka sýnileika og skapa einstakt upplýst og vandað innra útlit.
Marglituð LED-lýsing í hvítum, gulrauðum og bláum lit dregur fram flöskurnar og skapar fágað og stemningsríkt andrúmsloft sem hentar fyrir lúxus heimili og vandað samveruumhverfi.
Aðrir eiginleikar eru: UV-varin, snúanleg þreföld glerhurð, inverter þjappa með aðstoð viftukælingar, lítil titringur í vinnslu og hljóðlátt 40 dB hljóðstig sem hentar vel í opnum og samtengdum rýmum sem og í úrvals samveruumhverfi.
Sjálfstætt stillanlegt tvísónar kælikerfi gerir kleift að geyma mismunandi tegundir vína samtímis við aðskilda hitastillinga frá 5–20°C fyrir hvora svæði – þannig að kjöraðstæður haldast fyrir kampavín, prosecco, freyðivín auk Bordeaux, Burgundy og Rhône flaskugerða.
Í boði eru útgáfur sem innihalda:
(B) Svart gler
(SS) Ryðfrítt stál
(C) RAL-lagað útlit fyrir sérsniðnar eldhúsinnréttingar
Tilvalið fyrir:
Geymslu á kampavíni
Kælingu á prosecco
Lúxuseldhús
Innbyggingu eða frístandandi uppsetningu
Eldhúseyjur
Flotta framsetningu í hillukerfi úr málmi
Vandað samveruumhverfi
Innréttingar innblásnar af veitingarekstri
Nútímalega heimilisvíngeymslu
Við áskildum okkur rétt til að breyta vörulýsingum án fyrirvara. Taktu eftir því að minni afbrigði geta komið fram milli raunverulegra vara og mynda eða lýsinga á vefsíðu okkar.
| Litur | Svart, Ryðfrítt stál, RAL |
|---|---|
| Uppsetningartegund | Frístandandi eða innbyggð |
| Flöskuhæfni | 58 |
| Heildarrúmmál (lítrar) | 258 |
| Gerð opnunar | Falið handfang, Handfang |
| Gerð lamir | Venjulegt (snúningsás) |
| Gerð skjás | LED snertiskjár |
| Kælisvæði | Tvöfaldur |
| Kælisvið | 5-20°C // 5-20°C |
| Leiðbeiningar um notkun | Hægt er að stilla báðar svæðin sjálfstætt |
| Hiti | Nei |
| Kröfur um uppsetningu | Framloftun við rist |
| Orkuflokkur | G |
| Orkunotkun | 128 kWh/a |
| Mæld afl | 220-240V, 50Hz 0,85A |
| Heildarmál (hxbxd) í mm | 1260x660x745 |
| Vörumál (HxBxD) í mm | 1215x595x680 |
| Nettóþyngd | 70 |
| Fætur | - |
| Hilla | Hillur með merkingasýnileika |
| Hljóðstig | 40dB |
| Lítil titringur | Já |
| Kæligerð | Viftuaðstoðað kælikerfi, inverter þjöppu |
| Glerhurð | UV-vörn, 3 lög af gleri, snúanlegt |
| Innra ljós | Marglituð LED-lýsing (hvít, gul, blá) |
| WiFi + snjallforrit | Nei |
| Ábyrgð | 3 ár í varahluti og vinnu + 2 ár fyrir þjöppu |