Dunavox Spirit-70 flöskur innbyggt módel. Lyftu vínupplifun þinni með okkar einstaka, fullinnbyggða vínkæli með LCD skjá. Með framúrstefnutækni og fágaðri, nútímalegri hönnun er þessi vínkælir dæmi um lúxus og þægindi fyrir alla vínunnendur.
Við áskildum okkur rétt til að breyta vörulýsingum án fyrirvara. Taktu eftir því að minni afbrigði geta komið fram milli raunverulegra vara og mynda eða lýsinga á vefsíðu okkar.
| Litur | Svart, Ryðfrítt stál, RAL |
|---|---|
| Uppsetningartegund | Fullkomlega samþætt |
| Flöskuhæfni | 70 |
| Heildarrúmmál (lítrar) | 186 |
| Gerð opnunar | Handfang |
| Gerð lamir | Venjulegt (snúningsás) |
| Gerð skjás | LCD snertiskjár |
| Kælisvæði | Tvöfaldur |
| Kælisvið | 5-10°C // 10-18°C |
| Leiðbeiningar um notkun | Hentar til geymslu á kampavínsflöskum |
| Hiti | Já |
| Kröfur um uppsetningu | Innbyggt loftræstikerfi |
| Orkuflokkur | F |
| Orkunotkun | 112 kWh/a |
| Mæld afl | 220-240V, 50Hz, 0,75A |
| Heildarmál (hxbxd) í mm | 1275x650x660 |
| Vörumál (HxBxD) í mm | 1235x590x562 |
| Nettóþyngd | 71 |
| Fætur | - |
| Hilla | Útdraganlegar viðarhillur |
| Hljóðstig | 36dB |
| Lítil titringur | Já |
| Kæligerð | Viftuaðstoðað kælikerfi, inverter þjöppu |
| Glerhurð | UV-vörn, 2 lög af gleri + Low-E, snúanlegt |
| Innra ljós | Marglituð LED-lýsing (hvít, gul, blá) |
| WiFi + snjallforrit | Já |
| Ábyrgð | 3 ár í varahluti og vinnu + 2 ár fyrir þjöppu |