Innræddur vínkælir með miklu geymslurými og hagkvæmri handfangshönnun
DUNAVOX Spirit 70 línan inniheldur DVS-70.185DB, DVS-70.185DSS, DVS-70.185DMB og DVS-70.185DC — safn af fullkomlega innbyggðum tvískiptum vínkælum fyrir 70 flöskur, 1235 mm á hæð, hannað fyrir lúxuseldhús, vandaða heimabar, nútímaleg innréttingar og fágaða innbyggða víngeymslu.
Mögulegar áferðir eru svart gler (DB), ryðfrítt stál / Inox (DSS), matt svart (DMB) og sérsniðnar útgáfur sem eru samhæfar við RAL litakerfið (DC), sem gefur Spirit 70 línunni sveigjanleika fyrir nútímaleg eldhúshönnun, sérsmíðuð húsgögn og vandaðar heimilisinnréttingar.
Sem hluti af DUNAVOX Spirit línunni eru þessir innbyggðu vínkælar útbúnir með þægilegu handfangi á hurðinni sem veitir auðveldan daglegan aðgang en heldur samt hreinum innfelldum sjáanleika og öruggri framkomu í nútímalegri eldhúsinnréttingu.
Sjálfvirkt loftræstikerfi kemur í veg fyrir þörf fyrir sér loftun á pallinum, sem styður við einfalda Plug-and-Play uppsetningu og gerir kleift að setja tækið að fullu inn í innréttingu án sýnilegra rista eða annarrar loftstreymisbreytinga.
Spirit 70 er með LCD snertiskjá fyrir þægilega hitastigs- og lýsingarstjórnun. Snjallforrit sem styður WiFi gerir fjarlæga vöktun og þægilega stjórnun á víngeymslu í nútímalegu, tengdu heimilum.
Það er með útdraganlegum viðarhillum, Multi LED-lýsingu í hvítu, gulu og bláu, UV-varinni snúanlegri Low-E glerhurð, mjúk-lokandi Hettich lömum, viftukældu kælikerfi með inverter þjöppu, lítilli titringi, 36 dB hljóðlátum gangi og tvöfalt hitastigssviði 5–10°C og 10–18°C – Spirit 70 tryggir stöðug geymsluskilyrði fyrir rauðvín, hvítvín, kampavín, prosecco og freyðivín.
Tvískiptur vínkælir gerir kleift að geyma ólíkar tegundir vína við mismunandi hitastig í sama tækinu – sem gerir Spirit 70 hentugan fyrir stærri vínflöskusöfn, sveigjanlega notkun og vandaða innbyggða víngeymslu.
Með 1235 mm hæð og 70 flöskum á geymslurými veitir Spirit 70 aukið geymslupláss en heldur um leið þægilegum aðgangi, glæsilegum hlutföllum og áreiðanlegri kælingu fyrir nútímaleg innbyggð eldhús og heimabara.
Fullkomið fyrir:
Lúxuseldhús
Vandaða heimabara
Stór vínflöskusöfn
Innbyggð eldhúsverkefni
Klassíska handfangshönnun
Nútímalegar innréttingar
Sérlitaðar eldhúsinnréttingar
Tvískipta víngeymslu
Innbyggða víngeymslu
Við áskildum okkur rétt til að breyta vörulýsingum án fyrirvara. Taktu eftir því að minni afbrigði geta komið fram milli raunverulegra vara og mynda eða lýsinga á vefsíðu okkar.
| Litur | Svart, Ryðfrítt stál, RAL |
|---|---|
| Uppsetningartegund | Fullkomlega samþætt |
| Flöskuhæfni | 70 |
| Heildarrúmmál (lítrar) | 186 |
| Gerð opnunar | Handfang |
| Gerð lamir | Venjulegt (snúningsás) |
| Gerð skjás | LCD snertiskjár |
| Kælisvæði | Tvöfaldur |
| Kælisvið | 5-10°C // 10-18°C |
| Leiðbeiningar um notkun | Hentar til geymslu á kampavínsflöskum |
| Hiti | Já |
| Kröfur um uppsetningu | Innbyggt loftræstikerfi |
| Orkuflokkur | F |
| Orkunotkun | 112 kWh/a |
| Mæld afl | 220-240V, 50Hz, 0,75A |
| Heildarmál (hxbxd) í mm | 1275x650x660 |
| Vörumál (HxBxD) í mm | 1235x590x562 |
| Nettóþyngd | 71 |
| Fætur | - |
| Hilla | Útdraganlegar viðarhillur |
| Hljóðstig | 36dB |
| Lítil titringur | Já |
| Kæligerð | Viftuaðstoðað kælikerfi, inverter þjöppu |
| Glerhurð | UV-vörn, 2 lög af gleri + Low-E, snúanlegt |
| Innra ljós | Marglituð LED-lýsing (hvít, gul, blá) |
| WiFi + snjallforrit | Já |
| Ábyrgð | 3 ár í varahluti og vinnu + 2 ár fyrir þjöppu |