Ein svæði, 28 flösku eining. Kælirinn er með innfeldu hurðarhún. Flöskurnar standa á traustum viðarhillum. Þessi kæli styður geymslu á opnum flöskum. Þessi eining hentar ekki til innbyggingar eða undir borðplötu.
Við áskildum okkur rétt til að breyta vörulýsingum án fyrirvara. Taktu eftir því að minni afbrigði geta komið fram milli raunverulegra vara og mynda eða lýsinga á vefsíðu okkar.
| Litur | Svart |
|---|---|
| Uppsetningartegund | Aðeins frístætt |
| Flöskuhæfni | 28 |
| Heildarrúmmál (lítrar) | 88 |
| Gerð opnunar | Falið handfang |
| Gerð lamir | Non-reversible (Pivot) |
| Gerð skjás | LED snertiskjár |
| Kælisvæði | Stakur |
| Kælisvið | 5-20°C |
| Leiðbeiningar um notkun | Hitamunur má ekki fara yfir 6°C |
| Hiti | Nei |
| Kröfur um uppsetningu | Hafðu að minnsta kosti 5–10 cm á alla kanta og ofan við eininguna |
| Orkuflokkur | G |
| Orkunotkun | 139 kWh/a |
| Mæld afl | 220-240V, 50Hz, 0,55A |
| Heildarmál (hxbxd) í mm | 895x570x505 |
| Vörumál (HxBxD) í mm | 845x430x480 (incl. hinge) |
| Nettóþyngd | 26 |
| Fætur | - |
| Hilla | Tréhillur |
| Hljóðstig | 38dB |
| Lítil titringur | Já |
| Kæligerð | Bein kæling með þjöppu |
| Glerhurð | UV vörn, 2 lög af gleri |
| Innra ljós | Hvít LED-lýsing |
| WiFi + snjallforrit | Nei |
| Ábyrgð | 3 ár í varahluti og vinnu + 2 ár fyrir þjöppu |